Mai karfin: 600kg - 15,000kg
Tabbatarwa: OIML R76
Launi: azurfa, shuɗi, ja, rawaya ko musamman
Kayan gidaje: Micro - Alumumancin Aluminium - Magnesium Neman.
Matsakaicin nauyin kaya: 150% f.S.
Limited Exload: 400% F.S.
Ra'awa Asabar: 100% f.S. + 9e
Zazzabi aiki: - 10 ℃ - 55 ℃
Takaddun shaida: A, GS
Abubuwan da aka crane suna da mahimmanci kayan aikin a masana'antu da yawa inda aka ɗaga kayan da jigilar su. Wadannan ma'aunin lantarki za'a iya haɗe zuwa crane, hoist, ko wasu kayan ɗorawa don ingantaccen ma'aunin nauyi da abubuwa masu nauyi. Ararriya mai launin shuɗi shine mai samar da sikeli na crane daga china wanda yake da gogewa da yawa a cikin bunkasa da masana'antu na crane da sel mai yawa da sel kaya. Aae shine mafi girman sikelin mu na farko a kasuwa kuma ya karɓi kyawawan abubuwan gida. Ya cika bukatar abokan ciniki da yawa. Tare da ci gaba da haɓaka haɓakawa akan Aae, yana da ɗaruruwan sigar software na ƙasashe daban-daban kuma yana sanannun ko'ina cikin duniya kusan shekara 20.
Batirin aae - Lux shine 6V / 4.5a - Matsakaicin jagoranci - Baturin acid wanda za'a iya siyan shi cikin sauƙi a cikin gida. Yana da ƙirar ƙirar ƙirar 360 tare da aikin sifili, riƙe, juyawa. More functions can be set up under sub-menu such as auto off function, unit change, alarm, zero condition, hold condition and so on. Bayan samfurin jan LED, muna da launuka uku. Zai iya canza launi na nuni zuwa kore ko rawaya akan sikelin ɗaya. Yana da fa'idar gargadi idan buƙatar abokin ciniki kuma zai iya dacewa a yanayi daban-daban. Hakanan zamu iya karɓar aikin musamman bisa ga buƙatarku. A matsayin wani ɓangare na sikelin, akwai iko mai nisa tare da eriya wanda zai iya tallafawa mita 15 daga ƙasa. Zai iya kare mai amfani daga yanayin haɗari.
Tun daga kafa masana'anta a shekara ta 2007, masana'anta daga Guangdong ta canza nau'ikan sikelin 2 kafin su sayi samfuran kifayen shuɗi. Farawa tare da wani yanki na ƙasashen waje wanda aka jefa masana'antar masana'antu na ƙasashen waje, amma da alama ya rasa daidaito da sauri. Kuma aika alamar alama ta cir crane sikeli, waya wacce aka fallasa tana saukarwa sosai. A ƙarshe abokin ciniki zaɓi shuɗi kibiya crane sikeli, yana yin sosai kuma kawai ya canza baturin tun daga Maris Maris 2010.